St. Aggrey College of Health Sciences Mbeya

· Vyuo vya Afya
Author
St. Aggrey College of Health Sciences Mbeya kimesajiliwa nchini Tanzania kutoa elimu kwa kufuata viwango vilivyowekwa na Baraza la Vyuo vya Ufundi NACTE.
Toa maoni yako ili iwasaidie wengine wanaohitaji huduma ya St. Aggrey College of Health Sciences Mbeya ? na hawajui pa kuanzia. Tunakuomba utoe maoni yako na kukadiria ubora wa huduma yao kadri unavyoijua.
Maoni yako yazingatie yafuatayo
Ada nzuri
Uwepo wa maelezo ya kutosha kwa lugha ya kiswahili/kiingereza
Wafanyakazi wenye viwango na waaminifu sawaswa na viwango vya NACTE
Vitendeo kazi vipo vyenye viwango bora ikiwa ni pamoja na maabara, maktaba nk
Huduma inakidhi matakwa ya mlaji/mteja na soko husika

Asante kwa maoni yako

Maelezo ya usajili wa St. Aggrey College of Health Sciences Mbeya hapa chini:



St. Aggrey College of Health Sciences – Mbeya , REG/HAS/116P, Chuo cha ufundi cha binafsi kilichopata usajili wa muda, Mbeya, Imeorodheshwa kupata uhakiki kamili

GD Star Rating
loading...
St. Aggrey College of Health Sciences Mbeya , 3.2 out of 5 based on 9 ratings Je wewe una maoni juu ya St. Aggrey College of Health Sciences Mbeya ?.
Tafadhali tutumie maoni yako juu ya St. Aggrey College of Health Sciences Mbeya kwa kutumia fomu hii hapa chini. Asante kwa ushirikiano wako



Hii ni taarifa ya St. Aggrey College of Health Sciences Mbeya . Maoni yako yatawasaidia wanaohitaji huduma au taarifa hii. Tunakuomba utoe maoni yako na kukadiria ubora wa huduma hii kadri unavyoijua.

Maoni yako yazingatie yafuatayo
  • Gharama nzuri
  • Uwepo wa maelezo ya kutosha kwa lugha ya kiswahili/kiingereza
  • Wafanyakazi wenye viwango na waaminifu
  • Vitendeo kazi vipo vyenye viwango bora
  • Upatikanaji wa huduma kwa urahisi
  • Huduma inakidhi matakwa ya mlaji/mteja
Asante kwa maoni yako
[RICH_REVIEWS_FORM category="none"]
Maoni yako yatawasaidia wanaotafuta St. Aggrey College of Health Sciences Mbeya na hawajui pa kuanzia. Tunakuomba utoe maoni yako na kukadiria ubora wa huduma hii kadri unavyoijua.

Maoni yako yazingatie yafuatayo
  • Ada
  • Chuo au shule imesajiliwa
  • Wafanyakazi wenye viwango na waaminifu
  • Vitendeo kazi vipo kama vitabu vya kufundishia na kujifunzia, maabara, majengo, uwanja wa michezo, nk
  • Upatikanaji wa huduma kwa urahisi kama barabara, usafiri nk
  • Huduma inakidhi matakwa ya wanafunzi
Asante kwa maoni yako


[RICH_REVIEWS_SHOW category="none" ]


Taarifa zinazofanana

3 Comments

Comments RSS
  1. PETER

    HELLO, NINGE PENDA KUFAHAMU FEE STRUCTURE YA CLINICAL MEDICINE NGAZI YA CHETI PAMOJA NA CHAKULA NA MAKAZI KWA MWAKA HUU AHSANTE.

    GD Star Rating
    loading...
  2. Matisulukaspiono

    Natamani kujiunga na chuo chenu hapo mbeya(saint aggreyschool) nimekuwa wa pili kuuliza kwamba kwa mwaka katika kozi ya laboratory science nishilingi ngapi,je sisi tunaotoka iringa form tuta pata sehemu gani! nawasilisha.

    GD Star Rating
    loading...
  3. maria .t. kiswaga

    Natamani kujiunga na chuo chenu hapo mbeya ( st.Aggrey ) nqaomba kuuliza kozi ya laboratory technique ni shilingi ngapi? na kama kuna hosteli ni shilingi ngapi kama utaishi hosteli? na kama unatokea Iringa fomu zinapatikana wapi?

    GD Star Rating
    loading...

Leave a Comment


*